Thuốc viên nén bao phim Panadol Cold And Flu Gsk điều trị nghẹt mũi, hạ sốt – 15 vỉ x 12 viên

Mã sản phẩm: 102900097

Quy cách

Hộp 180 Viên, Vỉ 12 viên, Viên

Danh mục

Thuốc

Hoạt chất

Mỗi viên chứa: Paracetamol 500mg; Cafein 25mg; Phenylephrine HCl 5mg

Nhà sản xuất

Sanofi Việt Nam
Bạn cần tư vấn từ dược sỹ? Gửi toa cho nhà thuốc!
Cam kết 100% chính hãng Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7 Hỗ trợ 24/7

Hỏi đáp (0 Bình luận)

guest
Phản hồi nội tuyến
Xem tất cả bình luận
Liên hệLiên hệLiên hệ