Thuốc bột Acecyst 1.6g Agimexpharm điều trị viêm có đờm đường hô hấp – 30 gói

Mã sản phẩm: 105802001

Quy cách

Hộp 30 Gói, Gói

Danh mục

Thuốc, Hệ hô hấp

Dạng bào chế

Dạng bột

Hoạt chất

6g chứa Acetylcystein 200mg, Mỗi gói 1

Nhà sản xuất

Công Ty CPDP Agimexpharm

Đối tượng sử dụng

Người lớn, Trẻ em
Sản phẩm đang tạm hết hàng, dược sỹ sẽ liên hệ tư vấn.
Cam kết 100% chính hãng Cam kết 100% chính hãng
Miễn phí giao hàng Miễn phí giao hàng
Hỗ trợ 24/7 Hỗ trợ 24/7

Hỏi đáp (0 Bình luận)

guest
Phản hồi nội tuyến
Xem tất cả bình luận
Liên hệLiên hệLiên hệ